Skip to main content

MSHINDI WA SERENGETI FIESTA MC SHUJAA WALIVYOCHUANA - TANGA


Mmoja wa wwashiriki wa mpambano huo akiselebuka na shabiki wake
Mtangazaji Antu akisherekea siku yake ya kuzaliwa wakati wa mpambano
Mtangazaji wa Clouds FM akimkabidhi keki Antu katika siku hiyo
Antu Mandoza mwaandaji wa vipindi katika radio ya Clouds FM kulia akikata keki ikiwa ni siku yake ya kuzaliwa. Kushoto ni mtangazaji wa Wikendi  Chart Show, Nickson
Aunt akiwa katika pozi wakati mpambano ukiendelea
Meneja vipindi Clouds Fm  sebastian Maganga Kushoto na Nickson wakiangalia mpambano Serengete  fiesta super nyota

Popular posts from this blog

NEW JOINT | dayna special nipe nafasi {Audio}

Tugumiane tanga flevani 10_00AM-12_00PM 106.1Mhz @mwambaofm_ fm radio tanga

Goog music from tng jojo yatakwisha hii apa